- Buod
- Mga Inirerekomendang Produkto





| Kapangyarihan | AC 230V, 50Hz |
| Konsumo ng Kuryente | 180VA max. |
| Rate ng Nebulization | ≥0.2 ml/min |
| Laki ng partikulo | ≥65% sa loob ng saklaw na 0.5 hanggang 5µm |
| MMAD | 2.5µm±25% |
| Ang antas ng ingay | <65dBA (ayon sa EN13544-1 seksyon 26) |
| Temperatura at kahigpitang-relatibo sa pag-operate | 5~40°C, 15~90% RH, 700~1060hPa |
| Temperatura at kababagang pamamahikan | -20~ +70°C, 10 ~ 95 % RH, 700~1060hPa |
| Uri ng proteksyon laban sa electric shock | Klase II |
| Antas ng Proteksyon laban sa Sokseng Elektriko | Uri ng BF na pinagamit na bahagi |
| Sertipikasyon | CE1639 |