- ภาพรวม
- สินค้าที่แนะนำ





| พลังงาน | AC 230V, 50Hz |
| การใช้พลังงาน | สูงสุด 180VA |
| อัตราการนีบูลายเซอร์ | ≥0.2 มล./นาที |
| ขนาดอนุภาค | ≥65% ภายในช่วง 0.5 ถึง 5µm |
| MMAD | 2.5µm±25% |
| ระดับเสียง | <65dBA (ตามข้อกำหนด EN13544-1 ข้อ 26) |
| อุณหภูมิและความชื้นในการทํางาน | 5 ~40°C, 15 ~ 90 % RH, 700~1060hPa |
| อุณหภูมิและความชื้นในการเก็บรักษา | -20~ +70°C, 10 ~ 95 % RH, 700~1060hPa |
| ประเภทการป้องกันไฟดูด | ชั้นที่ II |
| ระดับการป้องกันการช็อกไฟฟ้า | ส่วนที่ใช้งานประเภท BF |
| ใบรับรอง | CE1639 |