- Tổng quan
- Sản phẩm đề xuất





| Sức mạnh | AC 230V, 50Hz |
| Tiêu thụ điện năng | tối đa 180VA |
| Tỷ lệ phun sương | ≥0,2 ml/phút |
| Kích thước hạt | ≥65% trong dải từ 0,5 đến 5µm |
| MMAD | 2,5µm±25% |
| Mức độ ồn | <65dBA (theo EN13544-1 mục 26) |
| Nhiệt độ và độ ẩm hoạt động | 5 ~40°C, 15 ~ 90 % RH, 700~1060hPa |
| Nhiệt độ và độ ẩm lưu trữ | -20~ +70°C, 10 ~ 95 % RH, 700~1060hPa |
| Loại bảo vệ chống điện giật | Lớp II |
| Mức độ bảo vệ chống lại điện giật | Phần áp dụng loại BF |
| Chứng nhận | CE1639 |