- Tổng quan
- Sản phẩm đề xuất










| Sức mạnh | Pin lithium titanate (DC 4,8V có thể sạc lại) |
| Tiêu thụ điện năng | Khoảng 2,0W |
| Tần số rung | Khoảng 107 kHz ±10% |
| Tỷ lệ phun sương | ≧0,25 ml/phút |
| Kích thước hạt | ≧65% trong dải từ 0 đến 5µm |
| MMAD | 2,5µm±25% |
| Điện áp và dòng điện sạc pin | DC 5,0V, tối đa 2A |
| Mức độ ồn | ≤50 dBA (cách 1 mét) |
| Nhiệt độ và độ ẩm hoạt động | 10 ~40°C, 30 ~ 85 % RH, 800~1060hPa |
| Điều kiện lưu trữ và vận chuyển | -20~ 60°C, 20 ~ 75 % RH, 800~1060hPa |
| Loại bảo vệ chống điện giật | Lớp II |
| Mức độ bảo vệ chống lại điện giật | Phần áp dụng loại BF |
| Chứng nhận | CE1639 |