- ภาพรวม
- สินค้าที่แนะนำ










| พลังงาน | แบตเตอรี่ลิเธียมไททาเนต (DC 4.8V แบบชาร์จไฟได้) |
| การใช้พลังงาน | ประมาณ 2.0 วัตต์ |
| ความถี่การสั่น | ประมาณ 107 กิโลเฮิรตซ์ ±10% |
| อัตราการนีบูลายเซอร์ | ≧0.25 มิลลิลิตร/นาที |
| ขนาดอนุภาค | ≧65% ภายในช่วง 0 ถึง 5µm |
| MMAD | 2.5µm±25% |
| แรงดันไฟฟ้าและกระแสไฟฟ้าในการชาร์จแบตเตอรี่ | DC 5.0V, สูงสุด 2A |
| ระดับเสียง | ≤50 เดซิเบลเอ (ที่ระยะทาง 1 เมตร) |
| อุณหภูมิและความชื้นในการทํางาน | 10 ~40°C, 30 ~ 85 % RH, 800~1060hPa |
| สภาพการจัดเก็บและการขนส่ง | -20~ 60°C, 20 ~ 75 % RH, 800~1060hPa |
| ประเภทการป้องกันไฟดูด | ชั้นที่ II |
| ระดับการป้องกันการช็อกไฟฟ้า | ส่วนที่ใช้งานประเภท BF |
| ใบรับรอง | CE1639 |