- Buod
- Mga Inirerekomendang Produkto










| Kapangyarihan | Bateryang lithium titanate (DC 4.8V rechargeable) |
| Konsumo ng Kuryente | Humigit-kumulang 2.0W |
| Dalas ng pag-uga | Humigit-kumulang 107 kHz ±10% |
| Rate ng Nebulization | ≧0.25 ml/min |
| Laki ng Partikula | ≧65% sa loob ng 0 hanggang 5µm saklaw |
| MMAD | 2.5µm±25% |
| Boltahe at kuryente ng pagre-recharge ng baterya | DC 5.0V, Max. 2A |
| Ang antas ng ingay | ≤50dBA (1 metrong distansya) |
| Temperatura at kahigpitang-relatibo sa pag-operate | 10 ~40°C, 30 ~ 85 % RH, 800~1060hPa |
| Kundisyon ng imbakan at paghahatid | -20~ 60°C, 20 ~ 75 % RH, 800~1060hPa |
| Uri ng proteksyon laban sa electric shock | Klase II |
| Antas ng Proteksyon laban sa Sokseng Elektriko | Uri ng BF na pinagamit na bahagi |
| Sertipikasyon | CE1639 |