- ภาพรวม
- สินค้าที่แนะนำ





| พลังงาน |
ตัวแปลงไฟฟ้าขาเข้า: 100~240V, 350mA, 50/60Hz; ขาออก: 12V 1A |
| การใช้พลังงาน | ≤14W |
| อัตราการนีบูลายเซอร์ | ≥0.20 มล./นาที |
| ขนาดอนุภาค | ≥60% ภายในช่วง 0.5~5µm |
| MMAD | 2.5µm±25% |
| ระดับเสียง | ≤52dBA (ตามข้อกำหนด EN 13544-1 ข้อ 26) |
| อุณหภูมิและความชื้นในการทํางาน | 10 ~40°C, 30 ~ 85 % RH, 800~1060hPa |
| อุณหภูมิและความชื้นในการเก็บรักษา | -20~ +70°C, 20 ~ 75 % RH,800~1060hPa |
| ประเภทการป้องกันไฟดูด | ชั้นที่ II |
| ระดับการป้องกันการช็อกไฟฟ้า | ส่วนที่ใช้งานประเภท BF |
| ใบรับรอง | CE1639 |