- Tổng quan
- Sản phẩm đề xuất





| Sức mạnh |
Bộ chuyển đổi nguồn vào: 100~240V, 350mA, 50/60Hz; Đầu ra: 12V 1A |
| Tiêu thụ điện năng | ≤14W |
| Tỷ lệ phun sương | ≥0,20 ml/phút |
| Kích thước hạt | ≥60% trong dải 0,5~5µm |
| MMAD | 2,5µm±25% |
| Mức độ ồn | ≤52dBA (theo tiêu chuẩn EN 13544-1 mục 26) |
| Nhiệt độ và độ ẩm hoạt động | 10 ~40°C, 30 ~ 85 % RH, 800~1060hPa |
| Nhiệt độ và độ ẩm lưu trữ | -20~ +70°C, 20 ~ 75 % RH, 800~1060hPa |
| Loại bảo vệ chống điện giật | Lớp II |
| Mức độ bảo vệ chống lại điện giật | Phần áp dụng loại BF |
| Chứng nhận | CE1639 |